Daga ranar 20 zuwa 21 ga Satumba, 2024, ma'aikatan gudanarwa na Kamfanin Hongji sun hallara a Shijiazhuang inda suka halarci kwas na horar da ka'idoji bakwai na lissafin kudi tare da taken "aiki da lissafin kudi". Wannan horon na da nufin inganta tsarin gudanarwa da matakin sarrafa kudi na gudanarwar kamfanin da kafa ginshikin ci gaba mai dorewa na kamfanin.
Abubuwan da ke cikin kwas ɗin horarwa sun ƙunshi ka'idodin lissafin kuɗi guda bakwai da Kazuo Inamori ya gabatar, gami da tsarin gudanarwa na tsabar kuɗi, ka'idar wasiƙa ɗaya zuwa ɗaya, ƙa'idar tsayayyen tsokoki a cikin gudanarwa, ƙa'idar kamala, ƙa'idar tabbatarwa sau biyu, da ka'idar inganta ingantaccen lissafin kuɗi. Waɗannan ƙa'idodin suna ba da sabbin dabaru da hanyoyin tafiyar da kuɗin kamfani kuma suna taimakawa kamfani mafi kyawun amsa ga canje-canjen kasuwa da samun ci gaba mai dorewa. A matsayin wani kamfani da ke mayar da hankali kan sayar da samfuran fastener, Kamfanin Hongji a koyaushe yana bin manufarsa, yana bin sahihancin abu da ruhi na duk ma'aikata, yana jagorantar ingantaccen ci gaban masana'antu, kuma yana ba da gudummawa ga ci gaban al'ummar ɗan adam. Manufar kamfanin a bayyane yake. Ta himmatu wajen zama babban kamfani na duniya wanda zai gamsar da abokan ciniki, yana sa ma'aikata farin ciki, kuma al'umma ke mutunta su.
Dangane da dabi'u, Kamfanin Hongji yana ɗaukar abokan ciniki a matsayin cibiyar kuma yana biyan bukatun abokin ciniki; ƙungiyar tana aiki tare da haɗin gwiwa; mai riko da mutunci, yana mai imani cewa ikhlasi yana da tasiri kuma yana cika alkawari; yana cike da sha'awa kuma yana fuskantar aiki da rayuwa a hankali da kyakkyawan fata; mai sadaukarwa ga aikin mutum kuma yana son aikin mutum, kuma yana hidima ga abokan ciniki tare da ƙwarewa da inganci; yana rungumar canje-canje kuma koyaushe yana ƙalubalantar kansa don inganta matakin mutum.
Ta hanyar wannan horon, ma'aikatan gudanarwa za su fi dacewa da haɗa ka'idodin lissafin kuɗi guda bakwai cikin ayyukan kasuwanci da gudanarwa. A nan gaba, kamfanin Hongji zai ci gaba da ba da wasa don amfanin kansa, koyaushe bincike da haɓakawa a fagen tallace-tallace na fastener, biyan bukatun abokan ciniki tare da kayayyaki da ayyuka masu inganci, yin ƙoƙari sosai don tabbatar da hangen nesa na kamfanin, da ba da gudummawa ga haɓaka masana'antu da ci gaban zamantakewa.
A matsayin sana'a fastener sha'anin, Hongji Company ta kayayyakin rufe kusoshi, goro, da dai sauransu. A cikin 'yan shekarun nan, da harkokin kasuwanci ya fadada zuwa fiye da 20 kasashe a duniya. Jiya, don tabbatar da isar da kayayyaki kan lokaci ga abokan cinikin Vietnam, kusan ma'aikata 20 na gaba a masana'antar sun yi aiki akan kari har zuwa karfe 12 na dare. Duk da kalubalen da ke tattare da tsauraran lokaci da ayyuka masu nauyi, mutanen Hongji a koyaushe suna bin alkawuran da aka yi wa kwastomomi kuma suna yin duk abin da zai tabbatar da ranar bayarwa. Wannan ruhi na sadaukarwa da amincin shi ne ainihin ginshiƙin ci gaba da bunƙasa kamfanin Hongji, kuma zai ci gaba da haɓaka Hongji don ci gaba da ci gaba a kasuwannin duniya.
Lokacin aikawa: Oktoba-12-2024